เสียบโมดูลแสงของ Cisco, ตัวรับส่งสัญญาณแสง Gigabit ที่ทนทาน GLC-LH-SMD =

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: FCC ISO
หมายเลขรุ่น: GLC-LH-SMD =
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 / ชิ้น
ราคา: USD70-100/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: ต้นฉบับใหม่ Cisco Packaging + กล่องบรรจุภัณฑ์ด้านนอกขนาดใหญ่
เวลาการส่งมอบ: 1-3 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 60 ชิ้นต่อวัน
ชื่อสินค้า: โมดูล Cisco GLC-LH-SMD = คำอธิบาย: โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco SFP ที่เข้ากันได้
เงื่อนไข: สะอาด ท่าเรือ: 0
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์: 0.5 กิโลกรัม ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง): 44.5 ซม. x 44.5 ซม. x 4.4 ซม
ค่าจัดส่ง: DHL FEDEX UPS ฯลฯ การประกัน: ปีที่ 1
แสงสูง:

fiber optic gbic modules

,

cisco sfp modules

ภาพผลิตภัณฑ์

GLC-LH-SMD = CISCO โมดูลรับส่งสัญญาณแสง SFP

♦รายละเอียด: GLC-LH-SMD = ซิสโก้ GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP สำหรับทั้งมัลติโหมดและเส้นใยโหมดเดียว 1000BASE-LX / LH SFP เข้ากันได้กับมาตรฐาน IEEE 802.3z 1000BASE-LX ทำงานบนลิงค์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวมาตรฐานครอบคลุมถึง 10 กม. และสูงถึง 550 เมตรสำหรับเส้นใยมัลติโหมดใด ๆ เมื่อใช้กับประเภทมัลติมัลติไฟเบอร์แบบดั้งเดิมเครื่องส่งสัญญาณควรต่อผ่านสายแพทช์ปรับสภาพโหมด ความยาวคลื่น 1300-nm, ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่เพิ่มขึ้นและการรองรับ DOM, ตัวเชื่อมต่อ LC / PC คู่

รายละเอียดสินค้า

Cisco GLC-LH-SMD =: ใหม่ Clean Sealed Serial (EU หรือ Non-EU)

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ของ Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

♦ตารางที่ 1 แสดงรายละเอียดโดยย่อของ GLC-LH-SMD

ชื่อแบรนด์ ซิสโก้
หมายเลขรุ่นของรายการ GLC-LH-SMD =
ฟอร์มแฟคเตอร์ โมดูลปลั๊กอิน
ประเภทไฟเบอร์ MMF
ความยาวของคลื่นแสง 1310 นาโนเมตร
น้ำหนักสินค้า 0.32 ออนซ์

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

♦ในฐานะ GLC-LH-SMD = คุณอาจสนใจ Cisco itmes ต่อไปนี้:

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

วิธีการแพ็คและจัดส่งของ GLC-LH-SMD =?

บรรจุภัณฑ์: กล่องซิสโก้ดั้งเดิมภายในและกล่องป้องกันด้านนอก

การจัดส่งสินค้า: จัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากสั่งซื้อผ่าน DHL / UPS / FedEx และอื่น ๆ

Cisco GLC-LH-SMD = ตามปกติในคลังสินค้าพร้อมส่ง!

เลือกการชำระเงินการจัดส่งสินค้า jpg

ทำไมถึงเลือกพวกเรา?
  • สินค้าคงคลังขนาดใหญ่
  • ราคาที่แข่งขัน
  • จัดส่งที่รวดเร็ว
  • บริการผู้ป่วยและมีประสบการณ์

ทำไมต้องเลือก us.jpg

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: นี่คือโมดูล Cisco GLC-LH-SMD = NIB หรือไม่

ตอบ: ใช่มันคือ NIB และด้วย serial clean

ถาม: GLC-LH-SMD = เวลาการรับประกันของคุณนานแค่ไหน?

A: เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับสินค้าใหม่ของเราและ 90 วันสำหรับการใช้

ถาม: คุณจัดส่ง GLC-LH-SMD = ให้ฉันอย่างไร

A: เราร่วมมือกับ DHL, TNT, Fedex, UPS โดยตรงไม่ผ่านผู้ส่งดังนั้นเวลาส่วนใหญ่เราสามารถจัดส่งได้เร็วขึ้น จะใช้เวลา 1-2 วันในเอเชียและอีก 2-3 วันไปยังสหภาพยุโรปและตะวันออกกลาง

ติดต่อเรา

รับข้อมูลเพิ่มเติมของ GLC-LH-SMD = โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อฉัน!

  • อีเมล: seven@worldc.net
  • Skype: seven.worldc
  • WhatsApp / Wechat: + 86-13923214671
  • เพิ่ม: 7 / F BRIGHT WAY TOWER NO.33 MONG KOK RD, HK.

… .. ขอพูดคุยเพิ่มเติมเกี่ยวกับโมดูล Cisco GLC-LH-SMD = ………… ....

รายละเอียดการติดต่อ
Seven

หมายเลขโทรศัพท์ : +8613923214671

WhatsApp : +8613670113421