ตัวรับส่งสัญญาณแสง sfp Cisco XENPAK-10GB-ER + ตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase-ER XENPAK (SMF, 1550nm, 40km, SC, DOM)

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: CN / USA / มาเลเซีย
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-ER +
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุคู่สำหรับการป้องกันกล่องเดิม
เวลาการส่งมอบ: 1-3Days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, WU, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 80pcs / สัปดาห์

ตัวรับส่งสัญญาณแสง sfp Cisco XENPAK-10GB-ER + ตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase-ER XENPAK (SMF, 1550nm, 40km, SC, DOM)

·รองรับ Cisco XENPAK-10GB-ER +

·ฟอร์มแฟคเตอร์ XENPAK และความเร็ว 10 กิกะบิตสำหรับการเชื่อมต่อที่เชื่อถือได้

·ช่องเสียบ SC สำหรับใช้กับไฟเบอร์โหมดเดียว

แบบ

ยี่ห้อ

AddOn - อัพเกรดเครือข่าย

แบบ

XENPAK-10GB-ER + -AO

รายละเอียด

ประเภทอุปกรณ์

transceiver

สื่อเครือข่าย

SMF

ความยาวคลื่น

1550nm

อัตราการถ่ายโอน

10 Gbps

คุณสมบัติ

ลักษณะ

OEM ที่รองรับ: Cisco

เข้ากันได้กับหมายเลขชิ้นส่วน OEM: XENPAK-10GB-ER +

คอนเนคเตอร์: SC

DOM: DOM

แบบฟอร์มประเภท: XENPAK

เข้าถึง: 40km

ความเร็ว: 10GBase

คำอธิบายความเร็ว: 10-Gigabit

ประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: ER

รายละเอียดการติดต่อ
Michelle

WhatsApp : 8613670113421