sfp 10g! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: CN / USA / มาเลเซีย
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-LR +
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุคู่สำหรับการป้องกันกล่องเดิม
เวลาการส่งมอบ: 1-3Days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, WU, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 80pcs / สัปดาห์

sfp 10g ! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

·เข้าถึง: 10 กม

·ประเภทสายเคเบิล: SMF

·หมวดหมู่อัตรา: 10GBase

·ประเภทอินเตอร์เฟส: LR

·ดิจิตอล Optical Mon (DOM): ใช่

·ข้อ ประเภท: Dual-SC

XENPAK-10GB-LR +, 10GBase XENPAK ตัวรับส่งสัญญาณแสง
การผลิตระดับความเข้ากันได้: Cisco
หมายเลขชิ้นส่วน: XENPAK-10GB-LR +
ฟอร์มแฟคเตอร์: XENPAK
ความยาวคลื่นของ TX: 1310nm
เข้าถึง: 10km
ประเภทสายเคเบิล: เส้นใยโหมดเดียว
หมวดหมู่อัตรา: 10GBase
ประเภทอินเตอร์เฟส: LR
ดิจิตอลออฟติคอล (DOM): ใช่
ประเภทการเชื่อมต่อ: Dual-SC

แบบ

ยี่ห้อ

CISCO

แบบ

XENPAK-10GB-LR +

รายละเอียด

ประเภทอุปกรณ์

transceiver

มาตรฐาน

IEEE 802.3ae

สื่อเครือข่าย

SMF

ความยาวคลื่น

1310nm

พอร์ต

10GBase-LR

ระยะทางสูงสุด

10 กม

อัตราการถ่ายโอน

10 Gbps

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิ

0 ° ~ 70 ° C

รายละเอียดการติดต่อ
Michelle

WhatsApp : 8613670113421