บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูลออปติคัลของ Cisco

sfp 10g! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10Gb ของซิสโก้ สำหรับการขาย
อย่างดี สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10Gb ของซิสโก้ สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริษัท ที่ดีที่จะจัดการกับ! ทำธุรกรรมได้ง่ายและรวดเร็ว

—— แอรอน

เราได้ทำงานร่วมกับ michelle เป็นเวลาหลายปีแล้ว

—— เดฟ

ลูกเรือที่ดีในการจัดการและผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมและประสบการณ์

—— โจ

การบริการลูกค้ายอดเยี่ยมและผลิตภัณฑ์ A + ตลอดทาง

—— เคิร์ต

บริษัท ที่เป็นมิตรที่ดี - โปรดจัดการด้วย

—— ไนเจล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

sfp 10g! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

ประเทศจีน sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต
sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต sfp 10g!  Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  sfp 10g! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: CN / USA / มาเลเซีย
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: XENPAK-10GB-LR +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุคู่สำหรับการป้องกันกล่องเดิม
เวลาการส่งมอบ: 1-3Days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, WU, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 80pcs / สัปดาห์
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
TX Wavelength: 1310nm ชนิดของอินเทอร์เฟซ: ZR
ข้อมูลจำเพาะ: 1 x 10GBase-ER ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Dual-SC
ชื่อสินค้า: โมดูลออปติคัลของ Cisco สื่อเครือข่าย: SMF

sfp 10g ! Cisco XENPAK-10GB-LR +, ตัวรับส่งสัญญาณแสง XENPAK 10GBase

·เข้าถึง: 10 กม

·ประเภทสายเคเบิล: SMF

·หมวดหมู่อัตรา: 10GBase

·ประเภทอินเตอร์เฟส: LR

·ดิจิตอล Optical Mon (DOM): ใช่

·ข้อ ประเภท: Dual-SC

XENPAK-10GB-LR +, 10GBase XENPAK ตัวรับส่งสัญญาณแสง
การผลิตระดับความเข้ากันได้: Cisco
หมายเลขชิ้นส่วน: XENPAK-10GB-LR +
ฟอร์มแฟคเตอร์: XENPAK
ความยาวคลื่นของ TX: 1310nm
เข้าถึง: 10km
ประเภทสายเคเบิล: เส้นใยโหมดเดียว
หมวดหมู่อัตรา: 10GBase
ประเภทอินเตอร์เฟส: LR
ดิจิตอลออฟติคอล (DOM): ใช่
ประเภทการเชื่อมต่อ: Dual-SC

แบบ

ยี่ห้อ

CISCO

แบบ

XENPAK-10GB-LR +

รายละเอียด

ประเภทอุปกรณ์

transceiver

มาตรฐาน

IEEE 802.3ae

สื่อเครือข่าย

SMF

ความยาวคลื่น

1310nm

พอร์ต

10GBase-LR

ระยะทางสูงสุด

10 กม

อัตราการถ่ายโอน

10 Gbps

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิ

0 ° ~ 70 ° C

รายละเอียดการติดต่อ
World Connection Technology Co., Ltd

ผู้ติดต่อ: Michelle

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ