ระยะทาง 10 กม. โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp ของซิสโก้, โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP-10G-LR =

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: FCC ISO
หมายเลขรุ่น: SFP-10G-LR =
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 / ชิ้น
ราคา: USD20-80/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: ต้นฉบับใหม่ Cisco Packaging + กล่องบรรจุภัณฑ์ด้านนอกขนาดใหญ่
เวลาการส่งมอบ: 1-3 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 60 ชิ้นต่อวัน
ชื่อสินค้า: โมดูล Cisco SFP-10G-LR = คำอธิบาย: โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco SFP ที่เข้ากันได้
เงื่อนไข: สะอาด ค่าจัดส่ง: DHL FEDEX UPS ฯลฯ
การประกัน: ปีที่ 1
แสงสูง:

cisco compatible sfp modules

,

fiber optic gbic modules

ภาพผลิตภัณฑ์

โมดูลออปติคัลของ Cisco SFP-10G-LR = โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco SFP +

♦รายละเอียด: SFP-10G-LR

SFP-10G-LR = โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco SFP + - 10GBASE-LR - โหมดเดี่ยว LC / PC

รายละเอียดสินค้า

Cisco SFP-10G-LR: ใหม่ Clean Sealed Serial (EU หรือ Non-EU)

Cisco SFP-10G-LR = โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco SFP + - 10GBASE-LR - โหมดเดี่ยว LC / PC

♦ตารางที่ 1 แสดงรายละเอียดโดยย่อของ SFP-10G-LR

ผู้ผลิต: Cisco Systems, Inc
หมายเลขผู้ผลิต: SFP-10G-LR =
ที่อยู่เว็บไซต์ของผู้ผลิต: http://www.cisco.com
ชื่อแบรนด์: Cisco
รุ่นสินค้า: SFP-10G-LR
ชื่อสินค้า: 10GBase-LR SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ
ประเภทสินค้า: XFP
ข้อมูลทางเทคนิค
แอปพลิเคชัน / การใช้งาน: เครือข่ายข้อมูล
การเชื่อมต่อ / พอร์ต
การเชื่อมต่อ / พอร์ต: 1 x 10GBase-LR
รายละเอียดการเชื่อมต่อ / พอร์ต: 1 x LC Duplex 10GBase-LR
สื่อและประสิทธิภาพ
สื่อเชื่อมต่อ: ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 10GBase-LR
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10 Gbps Gigabit Ethernet
เบ็ดเตล็ด
ข้อมูลเพิ่มเติม:
สินค้าอะไหล่
ระยะทาง: 10 กม
ความยาวคลื่น: 1310 นาโนเมตร
เข้ากันได้:
สวิตช์ Nexus ซีรี่ส์ 5000 ของ Cisco
สวิตช์ Nexus ซีรี่ส์ 7000 ของ Cisco

♦ตารางที่ 2 โมดูล Cisco SFP + ได้รับการสนับสนุนบนสวิตช์และเราเตอร์ของ Cisco ที่หลากหลาย:

แพลตฟอร์มที่รองรับ แพลตฟอร์มที่รองรับ
เราเตอร์ Cisco ASR 1000 Series ASR 901
สวิตช์รุ่น Cisco Catalyst 2960-S ASR 9000v Series เราเตอร์
สวิตช์รุ่น Cisco Catalyst 2960-X เราเตอร์ CRS
สวิตช์รุ่น Cisco Catalyst 2960-XR MDS 9000
สวิตช์ Cisco Catalyst 3560 Series ฉัน 4500
สวิตช์ Cisco Catalyst 3560-E ซีรี่ส์ เราท์เตอร์ ME 4900NCS 6000 ซีรี่ส์
สวิตช์ Cisco Catalyst 3560-X ซีรี่ส์ SCE 8000
สวิตช์สวิตช์ Cisco Catalyst 3850 Series อะแดปเตอร์พอร์ตที่ใช้ร่วมกัน (SPA)
เราเตอร์ Cisco ASR 903 สวิตช์ Catalyst 2350 และ 2360 Series
เราเตอร์ Cisco ASR 9000 Series Catalyst 3100 Blade Switch
เราเตอร์ Cisco 7600 Series สวิตช์ Nexus ซีรี่ส์ 2000 และ 4000
สวิตช์ Cisco Catalyst 4500 และ 4500-X ซีรี่ส์ สวิตช์ของซีรี่ส์ Nexus 9000 และ 9500 (แบบแยกส่วน)
สวิตช์ Cisco Catalyst 3750,3750-E, 3750-X ซีรีย์เกตเวย์ RF
สวิตช์ของ Cisco Nexus 3000 Series สวิตช์ระบบ Unified Computing (UCS)
สินค้าที่เกี่ยวข้อง

♦ในฐานะที่เป็น Cisco Optic Module SFP-10G-LR คุณอาจสนใจ Cisco itmes ต่อไปนี้:

ที่เกี่ยวข้อง products.jpg

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

วิธีการแพ็คและจัดส่งของ SFP-10G-LR

บรรจุภัณฑ์: กล่องซิสโก้ดั้งเดิมภายในและกล่องป้องกันด้านนอก

การจัดส่งสินค้า: จัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากสั่งซื้อผ่าน DHL / UPS / FedEx และอื่น ๆ

Cisco SFP-10G-LR ตามปกติในสต็อกพร้อมส่ง!

เลือกการชำระเงินการจัดส่งสินค้า jpg

ทำไมถึงเลือกพวกเรา?
  • สินค้าคงคลังขนาดใหญ่
  • ราคาที่แข่งขัน
  • จัดส่งที่รวดเร็ว
  • บริการผู้ป่วยและมีประสบการณ์

ทำไมต้องเลือก us.jpg

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: นี่เป็นโมดูล Cisco Optic SFP-10G-LR NIB หรือไม่?

ตอบ: ใช่มันคือ NIB และด้วย serial clean

ถาม: SFP-10G-LR รับประกันระยะเวลานานเท่าไหร่?

A: เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับสินค้าใหม่ของเราและ 90 วันสำหรับการใช้

ถาม: คุณจะจัดส่ง SFP-10G-LR ให้ฉันได้อย่างไร

A: เราร่วมมือกับ DHL, TNT, Fedex, UPS โดยตรงไม่ผ่านผู้ส่งดังนั้นเวลาส่วนใหญ่เราสามารถจัดส่งได้เร็วขึ้น จะใช้เวลา 1-2 วันในเอเชียและอีก 2-3 วันไปยังสหภาพยุโรปและตะวันออกกลาง

ติดต่อเรา

รับข้อมูลเพิ่มเติมของ SFP-10G-LR โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อฉัน!

  • เซเว่นเจียง / ฝ่ายขาย
  • อีเมล: seven@worldc.net
  • Skype: seven.worldc
  • WhatsApp / Wechat: + 86-13923214671

… .. ขอพูดคุยเพิ่มเติมเกี่ยวกับโมดูลไฟเบอร์ออปติกของ Cisco SFP-10G-LR …………

รายละเอียดการติดต่อ
Seven

หมายเลขโทรศัพท์ : +8613923214671

WhatsApp : +8613670113421