Sfp ที่มีการจัดการสวิตช์เครือข่ายที่มีการจัดการของ Cisco WS-C2960X-48LPD-L 2960x POE 48 พอร์ต

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: CISCO
ได้รับการรับรอง: FCC
หมายเลขรุ่น: WS-C2960X-48LPD-L
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 / ชิ้น
ราคา: USD980-1050/pcs
รายละเอียดการบรรจุ: ต้นฉบับใหม่ Cisco Packaging + กล่องบรรจุภัณฑ์ด้านนอกขนาดใหญ่
เวลาการส่งมอบ: 1-3 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 60 ชิ้นต่อวัน
ชื่อสินค้า: คำอธิบาย:
เงื่อนไข: การประกัน: ปีที่ 1
: :
ค่าจัดส่ง:
แสงสูง:

cisco managed network switch

,

cisco integrated services router

Cisco WS-C2960X-48LPD-L สวิตช์ Sfp ของพอร์ต 2960x POE 48 ของซิสโก้

ใหม่ต้นฉบับ / Clean Serial หรือ EU serial

สวิตช์ตัววางซ้อนกันได้ LAN ของเลเยอร์ 2960X-48LPD-L LAN ประกอบด้วย 48 Ethernet 10/100/1000 พอร์ตพร้อมอินเตอร์เฟส POE + และ 2 x 10G SFP + อัปลิงค์

รูปที่ 1 แสดงลักษณะของ WS-C2960X-48LPD-L

ตารางที่ 1 แสดงข้อมูลจำเพาะด่วน ของ WS-C2960X-48LPD-L

รหัสสินค้า WS-C2960X-48LPD-L
ประเภทสิ่งที่ส่งมาด้วย ชั้นวาง - 1U
ชุดคุณสมบัติ LAN Base
การเชื่อมต่อ Uplink 4 x 1G SFP
พอร์ต 48x Ethernet 10/100/1000 พอร์ตกิกะบิต
พลังงาน PoE ที่มี 370W
จำนวนสแต็คสูงสุด 8
แบนด์วิดธ์กระสอบ 80G
หน่วยความจำแฟลช 128MB
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ 10.65kg

ตารางที่ 2 แสดงอุปกรณ์เสริมบางอย่างของ WS-C2960X-48LPD-L

รุ่น ลักษณะ
C2960X กอง Catalyst 2960-X FlexStack Plus โมดูลการเรียงซ้อน
CAB-STK-E-0.5M สายเคเบิลแบบยืดหยุ่นของ Cisco FlexStack
GLC-LH-SMD โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ของ Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD โมดูลรับส่ง SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-คอนโซล RJ45 เคเบิ้ลคอนโซล 6 ฟุตพร้อม RJ45 และ DB9F
CAB คอนโซล-USB สายคอนโซล 6 ฟุตพร้อม USB Type A และ mini-B

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: นี่เป็น WS-C2960X-48LPD-L หรือไม่?
ตอบ: ใช่มันเป็น NIB และด้วย serial clean

Q: นานแค่ไหนรับประกันเวลาของคุณ?
A: เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับสินค้าใหม่ของเราและ 90 วันสำหรับการใช้

ถาม: หากมีปัญหาคุณภาพกับผลิตภัณฑ์ของคุณ WS-C2960X-48LPD-L คุณจะแก้ปัญหาได้อย่างไร?
A: ถ้าภายในการรับประกันของเราเราสามารถคืนเงินหรือแทนที่สำหรับคุณ
หากไม่มีการรับประกันเราสามารถซ่อมให้คุณได้

ถาม: คุณจะจัดส่ง WS-C2960X-48LPD-L ให้ฉันได้อย่างไร
A: เราร่วมมือกับ DHL, TNT, Fedex, UPS โดยตรงไม่ผ่านผู้ส่งดังนั้นเวลาส่วนใหญ่เราสามารถจัดส่งได้เร็วขึ้น ใช้เวลา 1-2 วันในการไปยังเอเชียและ 2-3 วันไปยังสหภาพยุโรปและตะวันออกกลาง

ติดต่อเรา:

  • อีเมล: seven@worldc.net
  • Skype: seven.worldc
  • WhatsApp / Wechat: + 86-13923214671

รายละเอียดการติดต่อ
Seven

หมายเลขโทรศัพท์ : +8613923214671

WhatsApp : +8613670113421